
Amri ya Kutangaza Hifadhi ya Msitu wa Nawawa wa Halmashauri ya Wilaya ya 

TANGAZ0 LA SERIKALI Na. 881 la tarehe. 25/10/2024 

Jina 

Liwale 

Enco 

linalotangazwa 

SHERIA YA MISITU, 
(SURA YA 323) 

AMRI YA KUTANGAZA HIFADHI YA MSITU WA NAWAWA WA HALMASHAURI YA 
WILAYA YA LIWALE YA MWAKA 2024 

AMRI 

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 22(1)(b)) 

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kutangaza 
Hifadhi ya Msitu wa Nawawa wa Halmashauri ya Wilaya 

ya Liwale ya Mwaka 2024. 

2. Eneo la ardhi ndani ya mipaka iliyoainishwa 
katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa Msitu 
Nawawa wa Halmashauri ya Wilaya ya Liwale. 



Âmri ya Kutangaza Hifadhi ya Msitu wa Nawawa wa Halmashauri ya Wilava ya 
GN. NO, 881 (Contd.) 

MIPAKA YA HIFADHI YA MSITU NAWAWA YA HALMASHAURI YA WILAYA YA 

BEACON TRUE 

NA. 

2 

Makadirio ya Eneo: Hckta 23202 au Kilometa za Mraba 232.02 

3 

Enco lote la ardhi ya mataji wazi awali chini ya Msitu wa Nawawa linalopatikana wilaya ya 
Livale, Mkoa wa Lindi kama lilivyochorwa katika Ramani ya ldara ya Upimaji Na. Jb 3 166 ya 
Novemba 2022 (Skeli 1:500.00c) iliyohifadhiwa kwa Mkurugenzi wa ldara ya Upimaji na 
Ramani ya Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi. Dodoma na lenyc mipaka 
ifuatayo: 

4 

6 

7 

1 

10 

UMBALI 
BEARING KATIKA 

META 

180°51' 

136°11 

909 

37038 

124°17 

Barabara 

30109* 

21017 

287044' 

(Limetengenewa chini ya aya ya 2) 

263°51 

172º58* 

5689.63 

JEDWALI 

6370.25 

4420.26 

4648.01 

1166.6 

3122.37 

4699.6 

Liwale 

8833.33 

14244.27 

3230.58 

LIWALE 

9468.08 

COORDINATES 

EASTINGS NORTHINGS 

2 

387312 

387227 

391638 

392341 

395179 

396143 

396741 

392719 

395925 

382358 

379146 

8954553 

8948864 

8944268 

8948632 

89523 13 

8951656 

8954605 

8957036 

8965267 

8969607 

896926 I 

MAONI 



Amri ya Kuiangaza Hifadhi va Msitu wa Nawawa wa Halmashauri ya Wilava ya 

GN. NO.887 (Contd.) 

12 

Dodoma, 

12709* 

17 Oktoba, 2024 

8793.11 

Liwale 

380304 

387312 

RAMANI YA MSITU 

NAWAWA LOCAL AUTIORITY FOREST RESRVE 

3 

LIWALL DISTRICT 

8959864 

8954553 

PINDI H. CHANA, 
Waziri wa Maliasili na Utalii 


