(i va Kutangaza Hifadhi va Msite wa Mumanga wa Halmashauri ya Wilaya
va livale

FANGAZO LA SERIKALI Na. 882 Ia tarche 25/10/2024

SHERIA YA MISITU,
(SURA YA 323)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 22(1)(h))

AMRI YA KUTANGAZA TIFADIHT YA MSITU WA MUMANGA WA TTALMASITAURT YA
WILAYA YA LIWALL YA MWAKA 2024

Jina I. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kutangaza
Hifadhi ya Msitu wa Mumanga wa Halmashauri ya Wilaya
va Liwale ya Mwaka 2024,

:}“f;’ _— 2. Enco la ardhi ndani ya mipaka iliyoainishwa
malotngazve - yatika Jedwali la Amri hii, linatangazwa kuwa Msitu wa
Hifadhi Mumanga wa Halmashauri ya Wilaya ya Liwale.



Amriva Kuangaza Hitadhi va Msitn wa Mumanga wa Halmashauri va Wilaya
B 7 va Livale
Tangazo la Serikali Na. 882 (Linaendelea.)

JEDWALL

(Limerengenexwa chini va ava va 2)

URUBWANAMIPAKA YA MSITU WA HIFADHEMUMANGA YA HALMASHAURI
YA WILAYA YA LIWALE

Makadirio ya Enco: Hekta 4587au Xilometa za Mraba 435.87

Enco lote Ta ardhi va mataji wazi awali chini va Msitu Mumanga linalopatikana wilaya ya
Livale. Mkoa wa Lindi kama lilivy ochorwa Katika Ramant ya Idara ya Upimaji Na. Jb 3167 ya
Novemba 2022 (Skeli 1:300.000) ilivohifadhiwa kwa MKurugenzi wa ldara ya Upimaji na
Ramani va Wizara va Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazic Dodoma na lenye mipaka
ifuatayo:
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a Liwale

2 va Msitowa Mumanga wa Halmashauri va Wilava

ingazo la Serikali Na 882 (Linaendelea )
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Awiri va Kutangaza Hifadhi va Msine wa Mumanga wa Halmashauri yva Wilaya

va Livwale

Tangazo la Serikali Na. 882 (Linaendelea)
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Amriya K utangaza Hifadhi ya Msit wa Mumanga wa Halmashauri ya Wilaya
va Liwale

Tangazo la Serikali Na.882 (Linaendelea.)
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Dodoma, PINDI H. CHANA,‘
17 Oktoba, 2024 Waziri wa Maliasili na Utalii



